Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 42
    Trích dẫn Gửi bởi bossfdk
    Ngon cái nỗi gì. Check NIS báo virus kìa. Thật chẳng có ai cho không ai cái gì[IMG]images/smilies/troll/rage1.jpg[/IMG]
    thật ra mà nói thì cũng có người này người kia, còn về việc virus thì đồ cr@ck thì có lẽ bị phát hiện virus thì chưa hẳn là virus 'xấu' nhé, cũng tùy người tạo ra nó thôi, chỉ mong đều là người Việt thì hãy tốt với nhau, còn việc đã chấp nhận xài cr@ck thì đồng nghĩa chấp nhận tất cả các ae họ hàng chú bác virus nhé [IMG]images/icons/1.gif[/IMG]

Bản thân tool này 1 file .exe nó kiếm key trong hệ thống về register cho IDM , vậy AV nó báo cũng là điều dễ hiểu ... [IMG]images/icons/4.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi koysus2
    sao mình tải về giải nén rồi xong k vào là đc là sao?? nó hiện lên như thế này

Sao không thấy cái tool Trial Reset.exe đâu hết vậy ?! Cho file này vào White list của AV đi bạn [IMG]images/icons/4.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi KiM__
    Sao không thấy cái tool Trial Reset.exe đâu hết vậy ?!

bị antivirus thịt rồi thì còn đâu [IMG]images/smilies/funny/haha.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi koysus2

theo như mình thấy là nó báo lỗi tên, bạn lấy file rar vừa tải, đem ra ngoài desktop rồi giải nén ở đó xem
    nếu không được thì bạn rename mấy file đó thành nên gì cũng được , xem còn lỗi không

KO BIẾT BÀI NÀY ANH KIM là tác giả hay chỉ là copy , chứ tui thấy ở room khác chủ của cái tool này được nhiều lời khen lắm , trong đó có tui nữa .
    Dùng từ thời xa xưa đến nay với cách 30 ngày (thường thì 20 ngày là chạy lại 1 lần) chưa bao giờ bị bào fake serial , bởi vì có đăng ký đâu mà có serial .
    Mấy cha nội , và mẹ nội thích bản quyền cứ reg cho sướng , lỡ lòi key giả mạo thì la làng vì lỡ mà ko có thuốc bôi .
    Người làm ra cái tool này đặt tên cho nó như thế nào thì cũng đã hiểu rồi , vì tên nó như vậy thì dùng đúng với cái tên của nó đi

Còn ai nói có VIRUS thì hãy nhìn cài ảnh dưới , và vào link total virus copy cái đường dẫn của link IDM trail mà total nó check tải về mà dùng
    Mã:
    https://www.virustotal.com/vi/url/c093e2d9fba1e045992313662ea3b7093ea7079a5b588fd22d4145bbd244a75c/analysis/1466143621/

Trích dẫn Gửi bởi sec
    KO BIẾT BÀI NÀY ANH KIM là tác giả hay chỉ là copy , chứ tui thấy ở room khác chủ của cái tool này được nhiều lời khen lắm , trong đó có tui nữa .
    Dùng từ thời xa xưa đến nay với cách 30 ngày (thường thì 20 ngày là chạy lại 1 lần) chưa bao giờ bị bào fake serial , bởi vì có đăng ký đâu mà có serial .
    Mấy cha nội , và mẹ nội thích bản quyền cứ reg cho sướng , lỡ lòi key giả mạo thì la làng vì lỡ mà ko có thuốc bôi .
    Người làm ra cái tool này đặt tên cho nó như thế nào thì cũng đã hiểu rồi , vì tên nó như vậy thì dùng đúng với cái tên của nó đi

Còn ai nói có VIRUS thì hãy nhìn cài ảnh dưới , và vào link total virus copy cái đường dẫn của link IDM trail mà total nó check tải về mà dùng
    <div class="bbcode_container">
    <div class="bbcode_description">Mã:
    </div>
    </div>Tập quen dần với bản quyền đi thím à [IMG]images/icons/21.gif[/IMG]. key IDM có 500k mua xài vĩnh viễn cho 1 máy khỏi phải lo fake gì. IDM là phần mềm quá tốt để mua. Mình mua gần 2 năm rồi [IMG]images/smilies/troll2/gach.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Ihavenothing
    Tập quen dần với bản quyền đi thím à [IMG]images/icons/21.gif[/IMG]. key IDM có 500k mua xài vĩnh viễn cho 1 máy khỏi phải lo fake gì. IDM là phần mềm quá tốt để mua. Mình mua gần 2 năm rồi [IMG]images/smilies/troll2/gach.png[/IMG]
    Cho em sài ké [IMG]http://**********/diendan/images/smilies/rofl.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Ihavenothing
    Tập quen dần với bản quyền đi thím à [IMG]images/icons/21.gif[/IMG]. key IDM có 500k mua xài vĩnh viễn cho 1 máy khỏi phải lo fake gì. IDM là phần mềm quá tốt để mua. Mình mua gần 2 năm rồi [IMG]images/smilies/troll2/gach.png[/IMG]
    Anh hay chị gì đó , có tiền thì anh chị mua , còn em thì cứ hàng miễn phí chính chủ mà dùng

Em đưa cái link trên để thấy rằng em ko ngần ngại nói lên sự thật .
    Có nhiều trình tải file thua IDM về góc độ này , nhưng nó lại hơn hẳn IDM về góc độ khác

Mã:
    http://www.damdownloader.com/
    Với lại tui xưng hô với .... như thế nào Anh hay chị hay là nữa anh nữa chị .
    Chứ em có ghi rõ em là giống đực chứ ko phải giống cái vì vậy (Thím kêu em = thím là ko dúng rồi)

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối