Kết quả 1 đến 3 của 3

Download IDM 6.25 Build 22 mới nhất - Phần mềm tăng tốc tải nhanh dữ liệu

Chắc hẳn ai cũng nghĩ ngay đến phần mềm IDM, đây là một công cụ hỗ trợ tăng tốc tải nhanh dữ liệu trên mạng được sử dụng nhiều nhất thế giới. Tuy nó là phần mềm trả phí và cho phép dùng thử 30 ngày đầu tiên tính từ lần cài đặt. Nhưng tình trạng Cr@ck IDM vẫn tràn lan trên mạng không mấy an toàn và có nguy cơ bị dính virus trojan khá cao, người dùng sẽ phải đối mặt với virus làm mất dữ liệu, hỏng hệ điều hành... nếu dùng phần mềm cr@ck bẻ khóa IDM. khuyến khích mua key bản quyền IDM để ủng hộ tác giả với giá chỉ 499.000 VNĐ là bạn đã có ngay trong tay bản quyền phần mềm IDM TRỌN ĐỜI ( trên 1 máy) với đầy đủ tính năng cũng như việc cập nhật miễn phí mỗi khi có phiên bản mới nhất.

[IMG]http://files.**********/2015/T08/img/**********-208631-idm-latest-version-free-download.png[/IMG]

Internet Download Manager gọi tắt là IDM, là một công cụ hỗ trợ tăng tốc tải nhanh dữ liệu trên mạng, và chỉ hỗ trợ trên hệ điều hành Windows của Microsoft. nó giúp người sử dụng tải nhanh các dữ liệu từ Internet về máy với tốc độ nhanh gấp 400-500%. Không những thế, IDM còn có thể giúp người dùng download dễ dàng các clip, các bài nhạc ở tất cả các trang web, kể cả những trang dấu link download : YouTube, Google Video, MySpaceTV, . . . chỉ với 1 click chuột đơn giản.

Các chức năng chính của IDM:
    • Tương thích mọi trình duyệt Google chrome, Firefox, IE.....
    • Tăng tốc download nhanh gấp 5 lần nhờ công nghệ phân đoạn thông minh.
    • Tự động bắt link download tại các trang film, video, music.
    • Phục hồi download. Internet Download Manager sẽ tiếp tục thực hiện công việc download đang còn dang dở mà bạn đã tạm dừng trước đó.
    • Đặt lịch download, tùy chọn download : download nhiều file cùng lúc, đặt giờ download, đặt tắt máy sau khi download . . .
    • Download dễ dàng, chỉ cần bạn nhấp chuột vào link download ở bất cứ trình duyệt nào IDM hỗ trợ.
    • Hỗ trợ hầu hết các duyệt trình.
    • Kiểm tra virus file download (trên máy bạn phải có chương trình quét virus).
    • Chức năng download all, “tóm” tất cả các thứ trên trang web bất kỳ.
    • Phân loại file download vào các danh mục giúp công việc quản lý dễ dàng hơn.
    • Hỗ trợ update.
    • Hỗ trợ các giao thức xác thực Basic, Negotiate, NTLM, and Keberos.

What's new in version 6.25 Build 22

(Released: Jul 05, 2016)
    • Fixed problem with erroneous interceptions of video data
    • Improved video recognition in web players
    • Fixed bugs

Download IDM 6.25 build 22 mới nhất

[IMG]http://**********/diendan/images/letinh/download.png[/IMG]

Download: Internet Download Manager 6.25 Build 22 | 6.5 MB
    http://upfile.vn/_CXmATXCNVIQ/idman625build22-exe.html

Soft này đã có mắm muối gì chưa bác chủ?? thử dl về xem.cám ơn bác nhé.
    eo ui chưa có thuốc trị thì làm sao bây giờ bác.

Trích dẫn Gửi bởi xichlodap002
    Soft này đã có mắm muối gì chưa bác chủ?? thử dl về xem.cám ơn bác nhé.
    eo ui chưa có thuốc trị thì làm sao bây giờ bác.
    Soft này chưa chín đâu bạn, bạn phải mang về tự nấu, thêm gia vị vào nhé, search google. Vforum ko cho post c@ck nữa rồi [IMG]images/smilies/troll.jpg[/IMG]