Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 37 của 37
    send team cho mình cũng được nhé [IMG]images/smilies/troll/troll3.gif[/IMG]

thay hình nền ok rồi nhé, còn đâu bác tự vọc cho quen dần thôi.

Cảm ơn bạn 0406 đã tận tình hướng dẫn, xác nhận đã thay được hình nền theo ý muốn ứng với trường hợp usb win8.1pe.

Trích dẫn Gửi bởi chithien89
    Bạn có thể cho mình xin Fb đc hôn?
    Mình định làm 1 boot cứu hộ dựa trên nền của bạn. Nhưng tích hợp thêm win 7 32 64 + XP + herent boot.
    sử dụng đc trên uefi và lagacy
    có add driver usb 3.0 lun
    bí vài chổ mong bạn giúp đở.
    bộ này có sẵn driver usb 3.0 rồi mà
    ------------------------
    muốn tích hợp thêm Hirent boot bất kỳ vào bản này thì bạn chỉ cần đổi tên file iso hirent's boot thành Dos.iso nhé, sau đó copy file Dos.iso vào thư mục ISO là được.
    ------
    còn cái đoạn muốn tích hợp thêm win 7 và XP --> ? không biết bạn muốn add thêm win mini hay bộ cài win 7, XP nhỉ???

Trích dẫn Gửi bởi 0406
    bộ này có sẵn driver usb 3.0 rồi mà
    ------------------------
    muốn tích hợp thêm Hirent boot bất kỳ vào bản này thì bạn chỉ cần đổi tên file iso hirent's boot thành Dos.iso nhé, sau đó copy file Dos.iso vào thư mục ISO là được.
    ------
    còn cái đoạn muốn tích hợp thêm win 7 và XP --> ? không biết bạn muốn add thêm win mini hay bộ cài win 7, XP nhỉ???
    Cám ơn bạn trả lời thắc mắc. ỳ mình chỉ là add thêm mini XP 32 bit với win 7 pe 32 + 64 bit luôn.
    2 chế độ boot uefi và lagacy menu boot như nhau chỉ khác là uefi ko có mini xp.
    Mong bạn chỉ mình cách add thêm.

Bạn có thể cho mình xin Fb đc hôn?
    Mình định làm 1 boot cứu hộ dựa trên nền của bạn. Nhưng tích hợp thêm win 7 32 64 + XP + herent boot.
    sử dụng đc trên uefi và lagacy
    có add driver usb 3.0 lun
    bí vài chổ mong bạn giúp đở.

Trích dẫn Gửi bởi chithien89
    Cám ơn bạn trả lời thắc mắc. ỳ mình chỉ là add thêm mini XP 32 bit với win 7 pe 32 + 64 bit luôn.
    2 chế độ boot uefi và lagacy menu boot như nhau chỉ khác là uefi ko có mini xp.
    Mong bạn chỉ mình cách add thêm.
    bản này không thể tương thích với với win PE bên ngoài đâu bạn, cấu trúc đường dẫn load apps, driver nó đã mặc định sẵn rồi, nếu bạn thêm vào thì sẽ không load được các apps với driver nhé, --> bạn có thể kiểm bản hiren boot nào có tích hợp win mini thì cho vào như trên đã hướng dẫn cho bạn ở #35 rồi.
    -------------
    nếu muốn thêm bản win 7 mini, xp vào bản này thì phải chỉnh sửa đường dẫn load driver và ứng dụng apps --> mình không rảnh chỉnh sửa đường dẫn load apps và driver . mong bạn thông cảm.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234