Kết quả 1 đến 4 của 4

Đâu là trang web ôn thi ĐH tốt nhất?

Chắc không còn ai xa lạ gì với ********** hay moon.vn nữa đúng không? Việc ôn thi trên mạng đang trở thành một nguồn bổ trợ quan trọng không thể thiếu trong luyện thi đại học, và hiện nay đang có rất nhiều trang web e-learning nổi lên và đạt được lượng users lớn chẳng hạn như zuni.vn. Mỗi trang web đều có những điểm mạnh và yếu khác nhau, chẳng hạn hocmai có nhiều giáo viên nổi tiếng, còn Zuni thì lại có số lượng đề thi thử khổng lồ sưu tập từ các trường và chuyên mục hỏi đáp hoạt động rất tích cực. Không biết các bro đang học trang nào và thấy trang nào là tốt nhất nhỉ?

View more random threads:

ôn thi đại học mà học trên web liệu có chất lượng không bác

mình thấy ôn thi đại học trên web cũng được có cả luyện đề với luyện chuyên đề. mình đang luyện trên trang luyenthi360.vn thấy kết quả luyện cũng tăng được 1 ít. luyện lâu chắc cũng khá hiệu quả

Mình hiện đang luyện thi THPT quốc gia trên trang Lize.vn . Mình thấy trang này khá hay đó, nhất là có cái tính năng thách đấu dùng để đọ sức với mấy đứa bạn, nó giúp mình có tính cạnh tranh nên làm mình hăng máu hơn rất nhiều. Với cả còn có chức năng Đánh giá tổng quan giúp mình biết được điểm yếu rồi đưa ra chiến lược ôn thi phù hợp.
    Mọi người có thể tham gia vào Lize - Hệ thông ôn thi THPT quốc gia tại các link dưới nhé:
    - Website: lize.vn
    - Android App: play.google.com/store/apps/details?id=com.koolsoft.littlezeros
    - iOs App: itunes.apple.com/vn/app/id1059077330